จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ | [Shinsei Lolishota (shuffle, kozi)] Isekai Otokonoko Odoriko Kuppuku Reido ~Shoukan ni Otosareta Takabisha Ouji wo Ore no Kyokon de Mesu Ochi Saseru~

หมวดหมู่: ยาโอย

เป้าหมายในครั้งนี้ก็คือเจ้าหญิงแห่งดาร์คเอลฟ์ ถ้าหากเขาแพ้พนันครั้งนี้จะต้องจ่ายค่าบริการสิบเท่า... แต่ถ้าเขาชนะ "เธอ" ต้องกลายมาเป็นทาสกามของเขา!

แปลไทยโดย WareaRin

Download: [Shinsei Lolishota (shuffle, kozi)] Isekai Otokonoko Odoriko Kuppuku Reido ~Shoukan ni Otosareta Takabisha Ouji wo Ore no Kyokon de Mesu Ochi Saseru~

Download (.rar) | 7.66 MB Download (.pdf) | 6.74 MB

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 1

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 2

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 3

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 4

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 5

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 6

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 7

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 8

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 9

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 10

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 11

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 12

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 13

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 14

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 15

จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ - หน้า 16

สุ่มโดจิน
ตอบแทนความหวังดี
สุ่มโดจิน
ดัดสันดานนักโทษหญิง 2
สุ่มโดจิน
ขอกินเวอร์จิ้นของผู้การได้ไหมคะ
สุ่มโดจิน
ตั้งค่าซะใหม่ ให้เธอชอบทำ
สุ่มโดจิน
ห้องแห่งความสุข
สุ่มโดจิน
รักในแบบที่เธอเป็น

อ่านโดจิน จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์, จงเป็นทาสกามของฉันซะเจ้าดาร์คเอลฟ์ ตอนล่าสุด, Read Hentai Doujin [Shinsei Lolishota (shuffle, kozi)] Isekai Otokonoko Odoriko Kuppuku Reido ~Shoukan ni Otosareta Takabisha Ouji wo Ore no Kyokon de Mesu Ochi Saseru~ แปลไทย

Admin Rey